ช่อง bein sports 1 ดูบอลช่อง bein sports 1

www.thefootballjuice.com ได้รวมช่องสำหรับดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ไว้มากมาย ไม่ว่าจะเป็นช่อง bein sports 1 , bein sports 2 ซึ่งมีบอลสดให้ดูฟรีตลอด 24ชั่วโมง ถ่ายทอดสดบอลลีกดังๆเช่น พรีเมียร์ลีก , ลาลีกา , บุนเดลีกา , กัลโช่ เซเรีย เอ , ลีกเอิง

www.thefootballjuice.com

เสาร์ 07:00
บรากันติโน
LIVE
โนโวริซอนติน
เสาร์ 07:10
ลานุส
LIVE
โรซาริโอ เซ็นทรัล
เสาร์ 07:10
โคลอน
LIVE
บานฟิลด์
เสาร์ 10:00
Atlas
vs
Tigres
เสาร์ 10:00
Team Wellington
vs
Ba
เสาร์ 10:00
เบรากรุซ
vs
ครูซ อซูล
เสาร์ 12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
vs
เอฟซี โตเกียว
เสาร์ 12:00
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
vs
ชิมิสุ เอส พัลส์
เสาร์ 12:00
สากัน โตสู
vs
นาโงยะ
เสาร์ 12:00
เวกัลตา เซนได
vs
อูราวะ เรดไดมอนส์
เสาร์ 13:00
กัมบะ โอซะกะ
vs
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอ
เสาร์ 13:00
คาชิมะ แอนต์เลอส์
vs
โออิตะ ตรินิต้า
เสาร์ 13:00
จูบิโล อิวาตะ
vs
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เสาร์ 13:35
เวลลิงตัน
vs
ซิดนีย์
เสาร์ 14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
vs
คอนซาโดล ซัปโปโร
เสาร์ 15:50
เมลเบิร์นวิกตอรี
vs
เมลเบิร์น ซิตี้
เสาร์ 17:30
ชีวาสสปอร์
vs
อันตาลยาสปอร์
เสาร์ 17:30
โบลูสปอร์
vs
อดาน่าสปอร์
เสาร์ 17:45
ชัยนาท
vs
สุพรรณบุรี
เสาร์ 17:45
ไทยยูเนียน สมุทรสาคร
vs
ลำปาง
เสาร์ 18:00
พีทีที ระยอง
vs
นครราชสีมา
เสาร์ 18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
vs
เป่ย์จิงกั๋วอัน
เสาร์ 19:00
ซังต์ เพาลี
vs
อิงก็อลชตัท
เสาร์ 19:00
ดาร์มชตัท
vs
ดินาโม เดรสเดน
เสาร์ 19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
vs
ชลบุรี
เสาร์ 19:00
ราชนาวี
vs
ไทย ฮอนด้า
เสาร์ 19:00
เฆตาเฟ่
vs
ราโย บาเยกาโน่
เสาร์ 19:00
โคโลญ
vs
ซานด์เฮาเซ่น
เสาร์ 19:00
โบคุ่ม
vs
คีล
เสาร์ 19:30
เบิร์นลีย์
vs
ทอตนัมฮอตสเปอร์
เสาร์ 20:00
ศรีสะเกษ
vs
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
เสาร์ 20:00
สมุทรปราการ ซิตี้
vs
เชียงใหม่
เสาร์ 20:00
อลันยาสปอร์
vs
คาซิมปาซ่า
เสาร์ 21:00
บรสชา
vs
โครโตเน่
เสาร์ 21:00
เครโมเนเซ
vs
อัสโคลี่ พิคชิโอ
เสาร์ 21:00
เชนไนยิน
vs
ชัมเศทปุระ
เสาร์ 21:00
เปรูจา
vs
โกเซนซา
เสาร์ 21:30
บาเยิร์นมิวนิก
vs
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เสาร์ 21:30
เมินเชินกลัทบัค
vs
โวล์ฟสบวร์ก
เสาร์ 21:30
ไฟรบวร์ค
vs
เอาก์สบวร์ก
เสาร์ 21:30
ไมนทซ์
vs
ชาลเก้ 04
เสาร์ 22:00
Astra Giurgiu
vs
Hermannstadt
เสาร์ 22:00
Everton CD
vs
La Calera
เสาร์ 22:00
นิวคาสเซิลยูไนเต็ด
vs
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์
เสาร์ 22:00
เอเอฟซี บอร์นมัธ
vs
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เสาร์ 22:15
เซบิยา
vs
บาร์เซโลนา
เสาร์ 23:00
ปารีสแซ็ง แฌร์แม็ง
vs
นีม
เสาร์ 23:00
มลาด้า โบเลสลาฟ
vs
เบามิต ยาโบลเนค
เสาร์ 23:00
แอดมิร่า วอคเกอร์ โมด์ลิ่ง
vs
แวคเกอร์ อินส์บรุค
เสาร์ 23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
vs
เรนดอร์ฟ อัลทัช